Diễn đàn teen Gia Lâm ;; sống vì cuộc sống

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

pool but funny

Entry 1 tình yêu....!

hungdajvip_94
    hungdajvip_94
    §µppër ¶v¶ødëra†øš
    §µppër ¶v¶ødëra†øš

Entry 1 tình yêu....! Empty Entry 1 tình yêu....!

Bài gửi  hungdajvip_94 9/4/2010, 01:02

Chôk yêu vợ lắm vợ ngốc ạ
    hỳ hỳ…vợk ơi..vợk chồk mình quay lại đc 1 tuần rồi vợk nhỉ..1 tuần chỉ cần nhắn tin với vợk thôi chồk cũng đã thấy h/p lắm rồi… chồk cứ nghĩ mùa đông này chồk sẽ kok có ai bên cạnh. nhưng kok phải vì mùa đông này chồk đã cóvợk ợ bên sưởi ấm trái tim chồk rồi…vợk có biết kok hằng ngày đc nghe vợk gọi dậy đi học..đc nghe vợk bắt chồkmặc quần áo thật ấm để đi học khỏi bị lạnh < mặc dù hok mún >.... .. hằng ngày được thấy nụ cười của vợk .. được thấy vợk nói , nghe vợk kể chuyện .. trong lòng của chồk thật sự thấy rất hạnh phúc ….. với một cái nắm tay thật ấm áp , một cái ôm thật nhẹ nhàng .. thật hạnh phúc .. vợk đã làm cho trái tim của chồk thật sự rung động .. .. quá nhiều những sự ấm áp và hạnh phúc .. ở bên vợk , chồk thấy mình bình yên và thoải mái đến lạ kỳ .. Có lẽ .. khi được ở bên vợk là khi chồk cảm thấy mình thật sự hạnh phúc …chồk đc vợk yêu thương …
    ..Đc vợk wan tâm
    ..Như vậy chồk cũng vui zà h/p lắm rồi vợk ạk..
    ..Chồk cố gắng làm tất cả vì vợk
    Chỷ mún đc thấy vợk zui và h/p vợk có biết rằng chồk iu vợk nhìu lắm không
    Mổi khj bên cạnh vợk
    chồk h/p lắm vợk ạk
    Muốn lúc nào mình cũng đc bên vợk
    Được ôm vợk thật chặc …
    Được nắm tay vợk thật lâu …
    chồk cám ơn vợk nhìu lắm …..
    Vì vợk đã đến với chồk ….
    vợk cho chồk biết thế nào là hạnh phúc thật sự
    2 đứa mình sẽ mãi như vậy nhá vợk
    chồk hy vọng …. 2 đứa mình lun lun ở bên nhau..iu nhau thật nhiều..chồk chỉ muốn nói vớivợk .. đơn giản lắm.. chồk yêu vợk

Similar topics

-

Hôm nay: 4/18/2024, 22:07